Forum

Please or Register to create posts and topics.

Halliburton Job Fairs

Halliburton ออกหาคนประจำปี ตาม มหาวิทยาลัยแล้วนะครับ สะดวกที่ไหนวันไหนก็ไปกันได้เลย

Field Engineer = ออกไปตากแดดตากฝน ทำงานบนแท่นเจาะ แก้ปัญหาเฉพาะหน้า (แบบพี่แม็กไกเว่อร์ ยอดคนสมองเพชร) รับมือกับ company many และ field geologist ของลูกค้า

Technical Engineer = ซ่อมเครื่องไม่เครื่องมืออยู่ใน workshop รับมือกับ Field Engineer ที่เอาเครื่องมือกลับมาซ่อม

Well Design = นั่งหน้าจอคอมฯ ใช้ซอฟแวร์ วางแนวหลุม ให้ตอบโจทย์ drilling engineer ของลูกค้า

จริตใครจริตมัน เลือกสมัครเอาเลยครับ 🙂

สงสัยงานไหน ตำแหน่งอะไร ก็ไปค้นดูในเว็บผมได้ หาไม่เจอ หลังไมค์มา จะช่วยหาให้ครับ ... ตามนี้ครับ จัดปายยยย

• ไปออกบูธแบบนี้คาดว่ามีหลาย บ. ไปออกบูธนะครับ ลองติดตามข่าวสารจากเว็บไซด์มหาวิยาลัยอีกทีนะครับ

(log in แล้ว comment กันได้เลยครับ ถ้ายังไม่ลงทะเบียนก็ลงทะเบียนกันน้าาา แป๊บเดียว ใช้แค่ชื่อเล่น กับ password จะได้เม้าส์มอยกันได้)

log in

registration

The Sweet Girl

ของมือสองของเฟิร์นค่ะ มีหลายชิ้นเลย ราคาดีสุดๆ (คลิ๊กที่รูปนะคะ ลิงค์จะพาไปที่ร้านค่ะ)

Fern shop

--------- คลิ๊ก - The Sweet Girl ----------