Forum

Forum breadcrumbs - You are here:ForumJob post: Others in our industryCUEL Jobs
Please or Register to create posts and topics.

CUEL Jobs

สาย offshore platform construction มาเลยครับ เย้ๆ (สัญญาณดี แปลว่า ยังมีก๊าซให้ผลิตอยู่ในอ่าว ... ผมก็ยังไม่ตกงาน 555)

กดที่ภาพ ตามลิงค์ไป หรือ กูเกิลเอาก็ได้ น่าจะเจอ ...

(log in แล้ว comment กันได้เลยครับ ถ้ายังไม่ลงทะเบียนก็ลงทะเบียนกันน้าาา แป๊บเดียว ใช้แค่ชื่อเล่น กับ password จะได้เม้าส์มอยกันได้)

log in

registration

The Sweet Girl

ของมือสองของเฟิร์นค่ะ มีหลายชิ้นเลย ราคาดีสุดๆ (คลิ๊กที่รูปนะคะ ลิงค์จะพาไปที่ร้านค่ะ)

Fern shop

--------- คลิ๊ก - The Sweet Girl ----------