Forum

Please or Register to create posts and topics.

Control engineer and Rig job

ถามมา - วิศวกรรมวัดคุม นี้สามารถไปแท่นได้โดยตรงมั้ยครับพี่นกหรือไปเฉพาะสายโรงกลั่น พอดีมันเป็นช่วงหัวเลี้ยวหัวต่อของผม ตัดสินใจยากมากเลยครับ ผมสอบติดวิศวกรรมการวัดคุม(ต่อเนื่อง)ของลาดกระบัง และก็ดันมาชนกับช่วงก่อนใกล้ปิดเทอมนี้ชลัมและฮาลิเบิร์ดมารับเด็กเรียนจบด้วยครับ กลายเป็นว่าเอ๊ะ ผมจะเรียนต่อหรือยังไงดี ตอนนี้ผมเรียนอยู่ปวส.แผนกปิโตรเลียม วิทยาลัยเทคนิคหาดใหญ่ กำลังจะจบกุมภานี้ครับ พี่นกพอมีคำแนะนำมั้ยครับผม

ตอบไป - เชียร์ให้ต่อ วัดคุม ลาดกระบังครับ ป.ตรี ภาษีดีกว่าแน่ วศบ. วัดคุม เดินกันเกลืีอนบนแท่นเจาะแท่นผลิต อดเปรี้ยวไว้กินหวานดีกว่าครับ จบ ป.ตรี โอกาสได้งานสูงกว่า เงินเดือนดีกว่า อนาคตไปได้ไกลกว่า

(log in แล้ว comment กันได้เลยครับ ถ้ายังไม่ลงทะเบียนก็ลงทะเบียนกันน้าาา แป๊บเดียว ใช้แค่ชื่อเล่น กับ password จะได้เม้าส์มอยกันได้)

log in

registration

The Sweet Girl

ของมือสองของเฟิร์นค่ะ มีหลายชิ้นเลย ราคาดีสุดๆ (คลิ๊กที่รูปนะคะ ลิงค์จะพาไปที่ร้านค่ะ)

Fern shop

--------- คลิ๊ก - The Sweet Girl ----------